[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by ATOMYMAXSITE 2.5
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
ยินดีต้อนรับคุณ บุคคลทั่วไป  
English Chinese (Simplified) Chinese (Traditional) French German Italian Japanese Korean Portuguese Russian Spanish Vietnamese Thai     
ค้นหา   
เมนูหลัก
link banner
e-Learning

 


  
ทำเนียบบุคคลากรโรงเรียน  
 

ฝ่ายบริหาร

นายพรเทพ ศุภราภรณ์
ผู้อำนวยการโรงเรียนสันทรายวิทยาคม

นายเนรมิต ใจแก้ว
รองผู้อำนวยการ

นายมานพ  วรรณศรี
รองผู้อำนวยการ

นางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม
รองผู้อำนวยการ

กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย



นางณัฐญา กาลันสีมา



นายนริส บัววิรัตน์เลิศ



นายสุรเชษฐ์ อุปกุล



นางสุดาคำตัน



นางสาวประภาพร มอญแสง


นายกสิณ แก้ววงศ์


นางอัลิปรียา ปิงหล้า
กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์



นางสาวนงคราญ ตันตะละ



นางทัศนีย์ จิตไพโรจน์



นางอัญชลี ธรรมขันธ์



นางประไพ สุวรรณโสภณ



นางวารุณี อุ่นตาน



นายเทพวิกรณ์ มณีวัง



นางสาวกฤษณา จองมน



นางจินตนา สุวรรณ์



นางสาวจันทราภรณ์ ศิริวรรณพฤกษ์



นางสาวเสาวรส ชื่นทิม

กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์



นางทวีพร ฟูวงษ์




นายสุภาพ ญาติสมบูรณ์




นางสาวภิรญา คงแสงเพชร




นายเสถียร กันธิยะ




นางวนิดา กิติลือ




นายอาทิตย์ อินทะรินทร์




นายนิพรรณ์ ปิยนันทคุณ




นางสาววิสุธิดา ธัญญะวานิช



นางนพมาศ พิทักษ์กมลรัตน์



นางประทุม พุทธวงค์
กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา



นางวิไลลักษณ์ วงค์วัจนสุนทร



นางสาวจันทนา อินทจักร์



นางอ้อยทิพย์ ดวงจันทร์




นางสาวลภัสรดา ปี่ทองธนโชติ




นางพรรณราย เทียนบุญ




นายสุกฤษฏิ์ สมจิตร





นางสาวสุพัตรา พ่วงแผน




นางปัณฑา อัมรานนท์
กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา




นายพงศธร คิดการงาน




นายนพรัตน์ ชูศรี




นายอุทิศ ณ วิชัย




นายอัสฎางค์ กองสถาน



นางสาวกฤษณ์วรงค์ เตชะสิริสุขสกุล
กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ



นายปริญญา เฉลิมสุข



นางไพจิตรี ถาวงษ์กลาง



นายคีตภัทร กัลยาณวุฒิ



นายอนันต์ อุดแดง

กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์



นางนาฎลัดดา คำพร



นายวรชาติ ภู่ทอง



นายสมหมาย ยินดี



นายกิตติเชษฐ์ กาญจนะวิศิษฎ์ 
กลุ่มวิชาธุรกิจ


 
นางวิไล กะตะโท



นางกฤษณี เหลี่ยวรุ่งเรือง



นางพิศมัย แสงคำ



นางถนอมจิต ดอนดี
กลุ่มวิชาคหกรรม



นางรฤณญา ภูมิวิสัย



นางวรรณา แสงคำ



นางสาวแน่งน้อย คำสุข



นางรุจี เฉลิมสุข
กลุ่มวิชาอุตสาหกรรม


นายชาญยุทธ ชนบดีเฉลิมรุ่ง



นายนพดล ศรีทองคำ



ว่าที่ร้อยโทจุมพล ทาทอง



นายอุทัย สมณะ
 กลุ่มวิชาเกษตรกรรม


นายบุญถม แสงคำ



นายยงยุทธ พุทธวงค์




กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ



นายวุฒิชัย ชัยกันย์



นางกรรณิการ์ ปัญญา



นางจีรพรรณ มหาพรหม



นางจินตนา มงคลไชยสิทธิ์



นางสาวพิชญาภรณ์  สัลละพันธ์



นางพวงทอง อยรังสฤษฎ์กูล



นางสาวกุศลิน วรรณกรโภคกุล



นางชื่นพักตร์ สมานวงศ์



นางสาวบุปผา ขุมคำ



นางสาวชุลีพร บัวทอง



นายภิญโญ คล้ายบวร



นางเอมอร  กันธะวัง



Miss.Mia Prohaska
กลุ่มส่งเสริมการศึกษา

                 

นางสาวไพรินทร์ จันทร์สุก                                   นายอภิสิทธิ์  อภิวงศ์งาม

บุคลากรอัตราจ้าง


นางสาวณัฏฐินี ศรีแก้วขัน

เจ้าหน้าที่ธุรการ


ว่าที่ร.ต.หญิงสุกัญญา มูลเมือง

เจ้าหน้าที่วิชาการ




นายพิษณุ ดวงติ๊บ

เจ้าหน้าที่วิชาการ




นางสาวชลธิชา นามสง่า

ครูอัตราจ้างสังคมศึกษา




นางสาวศศิวิมล สิงห์คำ

เจ้าหน้าที่บรรณารักษ์ 




นางสาวสุชารัตน์ แสนบัติ

พี่เลี้ยงเด็กพิการ




นางสาวชุติมา โพธิทอง

เจ้าหน้าที่เทคนิคคอมพิวเตอร์






นางสุทิน ปารมี

นักการ


นางทองคำ ขันวงศ์

นักการ


นายวุฒิกร ดวงคำ

นักการ


นายจำรัส ธัมมา

นักการ


นายวิษณุกร สมใจ

นักการ




นายสวัสดิ์ ชำเรือง

นักการ



นายสุชาติ จิตอารีย

นักการ




นายมานิตย์ ก๋องคำ

เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย




นายหล้า นามวงค์

เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย




นายเฉลิมศักดิ์  เดคำกาศ

เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย



นายบุญปั๋น จันทร์ศรี 

พนักงานขับรถ
ลูกจ้างประจำ

นายประสิทธิ ใจแปง