[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by ATOMYMAXSITE 2.5
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
ยินดีต้อนรับคุณ บุคคลทั่วไป  
English Chinese (Simplified) Chinese (Traditional) French German Italian Japanese Korean Portuguese Russian Spanish Vietnamese Thai     
ค้นหา   
เมนูหลัก
link banner
e-Learning

 


  
ทำเนียบบุคคลากรโรงเรียน  
 

ฝ่ายบริหาร

นางสาวสุปราณี ปัญญานะ
ผู้อำนวยการโรงเรียนสันทรายวิทยาคม

นายเนรมิต ใจแก้ว
รองผู้อำนวยการ

นายมานพ  วรรณศรี
รองผู้อำนวยการ

นางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม
รองผู้อำนวยการ

กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย



นางสาวประภาพร มอญแสง




นายสุรเชษฐ์ อุปกุล




นางสุดาคำตัน




นางอัลิปรียา ปิงหล้า




นายกสิณ แก้ววงศ์









   








นายกัมพล มาโน
     

กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์




นางสาวนงคราญ ตันตะละ




นายเทพวิกรณ์ มณีวัง




นางอัญชลี ธรรมขันธ์




นางประไพ สุวรรณโสภณ




นางวารุณี อุ่นตาน




นางสาวเสาวรส ชื่นทิม




นางสาวกฤษณา จองมน




นางจินตนา สุวรรณ์



















นายปรีชา ปินตา

กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์



นางนพมาศ พิทักษ์กมลรัตน์




นายสุภาพ ญาติสมบูรณ์




นางสาวภิรญา คงแสงเพชร




นายเสถียร กันธิยะ




นางวนิดา กิติลือ




นายอาทิตย์ อินทะรินทร์




นายนิพรรณ์ ปิยนันทคุณ




นางสาววิสุธิดา ธัญญะวานิช



นางทวีพร ฟูวงษ์



นางประทุม พุทธวงค์

กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา



นางสาวลภัสรดา ปี่ทองธนโชติ




นางวิไลลักษณ์ วงค์วัจนสุนทร




นางสาวจันทนา อินทจักร์




นางอ้อยทิพย์ ดวงจันทร์




นายสุกฤษฏิ์ สมจิตร
กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา



นายพงศธร คิดการงาน




นายอัสฎางค์ กองสถาน



นายอุทิศ ณ วิชัย

นางสาวกฤษณ์วรงค์ เตชะสิริสุขสกุล
กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ




นายปริญญา เฉลิมสุข




นายคีตภัทร กัลยาณวุฒิ



นางไพจิตรี ถาวงษ์กลาง

กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์



นางนาฎลัดดา คำพร



นายวรชาติ ภู่ทอง




































กลุ่มวิชาธุรกิจ


 
นางวิไล กะตะโท



นางสาวสุพัตรา พ่วงแผน



นางพิศมัย แสงคำ



นางถนอมจิต ดอนดี
กลุ่มวิชาคหกรรม



นางรฤณญา ภูมิวิสัย



นางสาวแน่งน้อย คำสุข



นางรุจี เฉลิมสุข

















กลุ่มวิชาอุตสาหกรรม


นายชาญยุทธ ชนบดีเฉลิมรุ่ง



นายนพดล ศรีทองคำ



ว่าที่ร้อยโทจุมพล ทาทอง



นายอุทัย สมณะ
 กลุ่มวิชาเกษตรกรรม


นายบุญถม แสงคำ



นายยงยุทธ พุทธวงค์





กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ



นางจินตนา มงคลไชยสิทธิ์



นางกรรณิการ์ ปัญญา



นางจีรพรรณ มหาพรหม



นายวุฒิชัย ชัยกันย์



นางสาวพิชญาภรณ์  สัลละพันธ์



นางพวงทอง อยรังสฤษฎ์กูล



นางสาวกุศลิน วรรณกรโภคกุล



นางชื่นพักตร์ สมานวงศ์



นางสาวบุปผา ขุมคำ



นางสาวชุลีพร บัวทอง



นายภิญโญ คล้ายบวร



นางเอมอร  กันธะวัง
กลุ่มส่งเสริมการศึกษา
              

                 นายอภิสิทธิ์  อภิวงศ์งาม

บุคลากรอัตราจ้าง


นางสาวณัฏฐินี ศรีแก้วขัน

เจ้าหน้าที่ธุรการ


ว่าที่ร.ต.หญิงสุกัญญา มูลเมือง

เจ้าหน้าที่วิชาการ




นายพิษณุ ดวงติ๊บ

เจ้าหน้าที่วิชาการ




นางสาวชลธิชา นามสง่า

ครูอัตราจ้างสังคมศึกษา




นางสาวศศิวิมล สิงห์คำ

ครูบรรณารักษ์



นางสาวชุติมา โพธิทอง

ครูอัตราจ้างคอมพิวเตอร์ 




นางสุทิน ปารมี

นักการ


นายวุฒิกร ดวงคำ

นักการ


นายสวัสดิ์ ชำเรือง

นักการ




นายมานิตย์ ก๋องคำ

เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย